มะ-แตง ดอท คอม

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1103|ตอบกลับ: 0

อยากรู้วิธีฝึกกระรอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ อยากรู้วิธีฝึกแบบ เรียกแล้วมาหา สั่งอะไรได้นิดหน่อย อะไรแบบนี้น่ะค่ะ

ปกติเวลาเราอยู่ในห้อง จะปล่อยเค้าออกจากกรงน่ะค่ะ ซึ่งเค้าก็จะปันนู่นนี่นั่น บางทีหายเงียบ หาตัวไม่เจอ เแ้า ค้นห้องหาเจ้าตัวแสบสิงานนี้ ... เลยอยากฝึกให้เวลาเรียกแล้วขาน หรือหามา T ___ T

อายุเค้าประมาณ 3 เดือนค่ะ (ให้แม่ค้าร้านที่ไปซื้อกรงดูให้) ซนมากกกก

อ้อ ปกติกระรอกฉี่เหม็นมั้ยคะ ? นานิเราฉี่เหม็นแบบ ขนาดซักเสื้อแล้วกลิ่นยังติด !! กลัวเค้าป่วยหรือผิดปกติอะไร ; _____ ;

ป.ล. แปะรูปเจ้าตัวแสบหน่อย #โตไวมากค่ะ #กล้องกาก .... #อยู่ด้วยกันมา 14 วัยแล้ว > __ <

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|โทรศัพท์มือถือ|Archiver|มะ-แตง บ้านกระรอกน้อย

GMT+7, 2019-06-19 22:52 , Processed in 0.066903 second(s), 19 queries .